Mataki & taron

Don hayar haya da kuma sanya mahalli, lokaci shine komai. Manufa don ɗaukar kewayon aikace-aikacen haya da kuma nuna haya na haya, da kuma fa'idar fasahar sadarwa, shiga, jigilar kayan ido da kuma ɗaukar hayar da ido.

Mataki (1)
Mataki (2)

Matsayi na nuna cewa yana nuna isar da hotuna mafi girma a kusurwa mai kallo wanda kuma masu sauraro na iya jin daɗin tasirin sakamako mai kyau kuma ba sa fuskantar tsakiyar hotunan allo. Allon haya na tsinkaye yana amfani da fasahar SMD don isar da babban hoton bayyananne, har ma a ƙarƙashin hasken rana kai tsaye, har ma a ƙarƙashin hasken rana kai tsaye.

Muna ba da samfuran samfuran da yawa waɗanda ke ba da sassauci, kulawa ta sauri da kuma iyawar ƙira da ke cikin haya da matattara.

Mataki (3)
Mataki (4)

Allon Nunin Tunawa yana wakiltar kyakkyawan tsammanin kuma sun sami damar ƙirƙirar sakamako mai kyau game da fim ɗin fim da matakin dijital.

Hanyoyin dawo da Talata na Tasirin Tunawa da LED Nuna masu tasowa zai sanya abokan ciniki da kuma inganta masu sauraro don fuskantar duk abin da taron ya nuna.

Maganin haya da na hayarmu suna ɗaukar kewayon yanki da yawa ciki har da na ciki, waje, rataye, kusada-saka kuma a hankali bidiyo bango.